Tôi thì suốt ngày phải nấu cơm , hic , món thịt lợn là món chính nè ... nếu mỗi ngày nó ăn 5 $ thì chắc sạt nghiệp quá đi vì giá thịt lợn ở nước ta cũng chỉ 3$/kg, trong khi nuôi heo mất 3 tháng= 90 ngày trọng lượng cỡ 1 tạ ,ko kể chi phí đầu vào(lợn giống)+khác cũng thấy lỗ to ,
roleyes.gif nói vui thôi .
Chắc lợn VN ta toàn ăn chất thải ???????? eo ôi , ...ẶC...!!!
|